Cisco



หมวดหมู่สินค้า

สินค้าเปรียบเทียบ (0)


MFEFX1

MFEFX1

Cisco MFEFX1 DatasheetProduct SpecificationOverviewCisco MFEFX1 Mini-GBIC 100Mbps Fast Ethernet FX ห..

3,490.00 บาท 3,680.00 บาท

MFELX1

MFELX1

Product SpecificationOverviewCisco MFElX1 Mini-GBIC 100Mbps Fast Ethernet LX หัวต่อแบบ LC สำหรับเชื่..

6,200.00 บาท 6,990.00 บาท

MGBLH1

MGBLH1

อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet LH แบบใช้สายไฟเบอร์ออพติค, หัวต่อแบบ LC (LC Connector), ..

8,550.00 บาท 9,100.00 บาท

MGBLX1

MGBLX1

คุณลักษณะเฉพาะ (Specification)ประเภทอุปกรณ์อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet LX แบบใช้สายไ..

6,590.00 บาท 7,100.00 บาท

MGBSX1

MGBSX1

อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet SX แบบใช้สายไฟเบอร์ออพติค, หัวต่อแบบ LC (LC Connector), ..

4,900.00 บาท 5,200.00 บาท

RV016

RV016

Product SpecificationOverviewอุปกรณ์ Cisco RV016Multi-WAN VPN Router  รองรับการเชื่อมต่อ I..

17,900.00 บาท 19,900.00 บาท

RV042

RV042

Cisco RV042 VPN Load Balanced Router เชื่อมต่อ Internet รวมความเร็ว 2 คู่สาย, VPN 50 Tunnels, S..

5,400.00 บาท 6,900.00 บาท

RV042G

RV042G

Cisco RV042G VPN Load Balanced Router เชื่อมต่อ Internet ได้ 2 คู่สาย, NAT Session สูง VPN..

7,200.00 บาท 9,900.00 บาท

RV320

RV320

Product SpecificationOverviewอุปกรณ์ Cisco RV320Gigabit Dual WAN VPN Router รองรับการเชื่อ..

9,500.00 บาท 11,900.00 บาท

RV325

RV325

Cisco RV325 Gigabit Dual WAN VPN Router เชื่อมต่อ Internet 2 คู่สาย รองรับ 3G Modem, Switch 4 Port G..

12,500.00 บาท 14,900.00 บาท

SF200-24

SF200-24

อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 พร้อมด้วย 2 พอร์ท Mini-GBIC, รองรับ 8-Port Trunking, คว..

6,900.00 บาท 7,500.00 บาท

SF200-24P

SF200-24P

อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 พร้อมด้วย 2 พอร์ท Mini-GBIC, รองรับ 8-Port Trunking, รอ..

13,900.00 บาท 15,900.00 บาท

SF200-48

SF200-48

อุปกรณ์สวิชท์ 48 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 พร้อมด้วย 2 พอร์ท Mini-GBIC, รองรับ 8-Port Trunking, คว..

11,900.00 บาท 13,500.00 บาท

SF200-48P

SF200-48P

อุปกรณ์สวิชท์ 48 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 + 2 พอร์ท 10/100/1000 Mbps + 2 พอร์ท Combo mini-GBIC (S..

24,900.00 บาท 27,000.00 บาท

SF200E-24

SF200E-24

อุปกรณ์สวิชท์ 24 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 พร้อมด้วย + 2 กิกะบิทพอร์ท 10/100/1000 Mbps + 2 พอร์ท C..

7,490.00 บาท 8,800.00 บาท

แสดงผลตั้งแต่ 1 ถึง 15 รายการ จากทั้งหมด 70 รายการ (จำนวน 5 หน้า)

สินค้าขายดี

Ubiquiti NanoStation M2

Ubiquiti NanoStation M2

Outdoor Wireless ย่านความถี่ 2.4GHz ความเร็ว 150Mbps มาตรฐาน IEEE 802.11b/g/n เสาอากาศ 10.5 dBi..

3,280.00 บาท 3,800.00 บาท

MikroTik RB450G สินค้ายอดนิยม ประสิทธิภาพสูงแต่ราคาถูก

MikroTik RB450G สินค้ายอดนิยม ประสิทธิภาพสูงแต่ราคาถูก

สินค้ายอดนิยม ประสิทธิภาพสูงแต่ราคาถูก, CPU AR7161 680MHz, 256MB DDR SDRAM, 5 กิกะบิทพอร์ท..

4,150.00 บาท 4,300.00 บาท

WIS-Q2300L

WIS-Q2300L

จุดเด่นของ WIS-Q2300Lกำลังขยายเสาอากาศ 12dBi 2*2 MIMO และมุมกระจายที่ H:60 V:30 องศารองรับ 4 SSID Su..

2,000.00 บาท 2,410.00 บาท

WIS-CM2300

WIS-CM2300

อุปกรณ์ส่งสัญญาณคลื่น 2.4GHz สำหรับงานภายในอาคาร ชนิดเสาอากาศภายในขนาด 3dBi แบบ 2*2 MIMO มาพร้อมกับเ..

2,970.00 บาท 3,590.00 บาท

Ubiquiti UniFi AP-AC Lite

Ubiquiti UniFi AP-AC Lite

อุปกรณ์ Wireless Access Point ของ Ubiuqiti (UBNT) UniFi AC Lite AP (UAP-AC-Lite)แบบ Indoor Dual Ba..

3,450.00 บาท 4,000.00 บาท

Ubiquiti NanoStation LOCO M2

Ubiquiti NanoStation LOCO M2

Outdoor Wireless ความเร็วสูง 270 Mbps (MCS15 802.11b/g/n ความถี่ย่าน 2.4 GHz,แบบ 2x2 MIMO Dual-Chain..

1,850.00 บาท 2,590.00 บาท

Ubiquiti NanoStation M5

Ubiquiti NanoStation M5

อุปกรณ์รวมสัญญาณไร้สาย แบบติดตั้งภายนอกอาคาร ความเร็วสูง 270 Mbps (MCS15 802.11a/n ควา..

3,280.00 บาท 3,800.00 บาท

Ubiquiti NanoStation LOCO M5

Ubiquiti NanoStation LOCO M5

Outdoor Wireless ความเร็วสูง 270 Mbps (MCS15 802.11a/n ความถี่ย่าน 5.0 GHz,แบบ 2x2 MIMO Dual-Chain),..

2,420.00 บาท 2,990.00 บาท

MikroTik RB3011UiAS-RM

MikroTik RB3011UiAS-RM

Mikrotik RB3011UiAS-RM เป็น Router อัจฉริยะที่เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดกลาง (ผู้ใช้ 150 – 180 คน) โด..

6,270.00 บาท 8,500.00 บาท

MikroTik RB2011UAS-2HnD-IN

MikroTik RB2011UAS-2HnD-IN

อุปกรณ์ รองรับการกระจายสัญญาณ Wireless มาตรฐาน 802.11n ย่านความถี่ 2.4GHz กำลังส่งสูงถึง 1,000mW,&nb..

4,490.00 บาท 4,800.00 บาท

Mikrotik RB750Gr3 -5 Gigabit Port เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดเล็ก

Mikrotik RB750Gr3 -5 Gigabit Port เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดเล็ก

Router Board hEX Gigabit Ethernet(Eth 1-5) เหมาะสำหรับบ้าน เครือข่ายขนาดเล็ก มี RAM 256MB  รองร..

2,090.00 บาท 3,900.00 บาท

Woobm-USB - MikroTik Wireless Out-Of-Band Management USB Stick

Woobm-USB - MikroTik Wireless Out-Of-Band Management USB Stick

Woobm-USB ที่แค่เสียบเข้ากับ Port USB ของ Mikrotik แล้วเอาคอมพิวเตอร์เชื่อมต่อผ่าน wireless ของตัว W..

1,050.00 บาท 1,490.00 บาท