สินค้าขายดี

Ubiquiti NanoStation M2

Ubiquiti NanoStation M2

Outdoor Wireless ย่านความถี่ 2.4GHz ความเร็ว 150Mbps มาตรฐาน IEEE 802.11b/g/n เสาอากาศ 10.5 dBi..

3,280.00 บาท 3,800.00 บาท

MikroTik RB450G สินค้ายอดนิยม ประสิทธิภาพสูงแต่ราคาถูก

MikroTik RB450G สินค้ายอดนิยม ประสิทธิภาพสูงแต่ราคาถูก

สินค้ายอดนิยม ประสิทธิภาพสูงแต่ราคาถูก, CPU AR7161 680MHz, 256MB DDR SDRAM, 5 กิกะบิทพอร์ท..

4,150.00 บาท 4,300.00 บาท

WIS-Q2300L

WIS-Q2300L

จุดเด่นของ WIS-Q2300Lกำลังขยายเสาอากาศ 12dBi 2*2 MIMO และมุมกระจายที่ H:60 V:30 องศารองรับ 4 SSID Su..

2,000.00 บาท 2,410.00 บาท

WIS-CM2300

WIS-CM2300

อุปกรณ์ส่งสัญญาณคลื่น 2.4GHz สำหรับงานภายในอาคาร ชนิดเสาอากาศภายในขนาด 3dBi แบบ 2*2 MIMO มาพร้อมกับเ..

2,970.00 บาท 3,590.00 บาท

Ubiquiti UniFi AP-AC Lite

Ubiquiti UniFi AP-AC Lite

อุปกรณ์ Wireless Access Point ของ Ubiuqiti (UBNT) UniFi AC Lite AP (UAP-AC-Lite)แบบ Indoor Dual Ba..

3,450.00 บาท 4,000.00 บาท

Ubiquiti NanoStation LOCO M2

Ubiquiti NanoStation LOCO M2

Outdoor Wireless ความเร็วสูง 270 Mbps (MCS15 802.11b/g/n ความถี่ย่าน 2.4 GHz,แบบ 2x2 MIMO Dual-Chain..

1,850.00 บาท 2,590.00 บาท

Ubiquiti NanoStation M5

Ubiquiti NanoStation M5

อุปกรณ์รวมสัญญาณไร้สาย แบบติดตั้งภายนอกอาคาร ความเร็วสูง 270 Mbps (MCS15 802.11a/n ควา..

3,280.00 บาท 3,800.00 บาท

Ubiquiti NanoStation LOCO M5

Ubiquiti NanoStation LOCO M5

Outdoor Wireless ความเร็วสูง 270 Mbps (MCS15 802.11a/n ความถี่ย่าน 5.0 GHz,แบบ 2x2 MIMO Dual-Chain),..

2,420.00 บาท 2,990.00 บาท

MikroTik RB3011UiAS-RM

MikroTik RB3011UiAS-RM

Mikrotik RB3011UiAS-RM เป็น Router อัจฉริยะที่เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดกลาง (ผู้ใช้ 150 – 180 คน) โด..

6,270.00 บาท 8,500.00 บาท

MikroTik RB2011UAS-2HnD-IN

MikroTik RB2011UAS-2HnD-IN

อุปกรณ์ รองรับการกระจายสัญญาณ Wireless มาตรฐาน 802.11n ย่านความถี่ 2.4GHz กำลังส่งสูงถึง 1,000mW,&nb..

4,490.00 บาท 4,800.00 บาท

Mikrotik RB750Gr3 -5 Gigabit Port เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดเล็ก

Mikrotik RB750Gr3 -5 Gigabit Port เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดเล็ก

Router Board hEX Gigabit Ethernet(Eth 1-5) เหมาะสำหรับบ้าน เครือข่ายขนาดเล็ก มี RAM 256MB  รองร..

2,090.00 บาท 3,900.00 บาท

Woobm-USB - MikroTik Wireless Out-Of-Band Management USB Stick

Woobm-USB - MikroTik Wireless Out-Of-Band Management USB Stick

Woobm-USB ที่แค่เสียบเข้ากับ Port USB ของ Mikrotik แล้วเอาคอมพิวเตอร์เชื่อมต่อผ่าน wireless ของตัว W..

1,050.00 บาท 1,490.00 บาท

Linksys



สินค้าเปรียบเทียบ (0)


Linksys E1200-AP

Linksys E1200-AP

Wireless Broadband Router ความเร็วสูง 300 Mbps (802.11n) ความถี่ 2.4 GHz, 4 พอร์ท 10/100 Mbps รับ-ส่..

1,500.00 บาท 1,690.00 บาท

Linksys E1700-AP

Linksys E1700-AP

Router WiFi ส่งสัญญาณได้รวดเร็วและไกล นิยมใช้ติดตั้งใน หอพัก, อพาร์ทเม้น, โรงแรม, อาคารสำนักงานมี Gi..

1,600.00 บาท 1,830.00 บาท

Linksys E2500-AP

Linksys E2500-AP

Wireless Broadband Router ความเร็วสูง 300 Mbps (802.11n Draft) แบบ Dual-N Band (2.4GHz/5.0GHz) ..

2,000.00 บาท 2,350.00 บาท

Linksys E8350-AP

Linksys E8350-AP

Router LINKSYS (E8350-AP) Wireless AC2400 Dual Band Gigabit 4 Portเทคโนโลยี Wi-Fi แบบ Dual-band ล่าส..

9,400.00 บาท 10,300.00 บาท

Linksys EA2700-AP

Linksys EA2700-AP

อุปกรณ์ Wireless Router ความเร็วสูง 300/300 Mbps (802.11n) แบบ Dual-N Band (2.4GHz/5.0GHz) สามา..

3,100.00 บาท 3,700.00 บาท

Linksys EA2750-AP

Linksys EA2750-AP

Simultaneous dual-bandLinksys Smart Wi-Fi4 Gigabit Ethernet ports1 USB 2.0 portFEATURESUP TO N300 + ..

2,750.00 บาท 2,900.00 บาท

Linksys EA6350-AP

Linksys EA6350-AP

อุปกรณ์ Wireless Router ความเร็วสูง 300/AC867 Mbps (802.11n/ Draft 802.11ac) แบบ Dual-N Band (2..

3,600.00 บาท 3,990.00 บาท

Linksys EA6900 - AP

Linksys EA6900 - AP

LINKSYS EA6900 AC1900 DUAL-BAND SMART WI-FI WIRELESS ROUTERSpecificationBrandLINKSYSModelLinksys AE6..

7,200.00 บาท 7,650.00 บาท

Linksys EA8500 - AH

Linksys EA8500 - AH

MAX-STREAM™ AC2600 MU-MIMO SMART WI-FI ROUTER1.4 GHz dual-core processor4x4 Wireless-AC delivers 4 s..

11,000.00 บาท 11,520.00 บาท

Linksys LACGLX

Linksys LACGLX

Mini GBIC SFP Transceiver 1000 Mbps Gigabit Ethernet LX สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single..

5,500.00 บาท 5,700.00 บาท

Linksys LACGSX

Linksys LACGSX

Mini GBIC SFP Transceiver, 1000Base SX Multimode (MMF), 3.3V, 850 nm, LC Connector (Up to 500 m),&nb..

3,350.00 บาท 3,700.00 บาท

Linksys LACPI30-AP

Linksys LACPI30-AP

Power Over Ethernet (POE) ฝากไฟไปกับสาย Lan, ความเร็ว Gigabit ใช้ร่วมกับอุปกรณ์เครือข่ายท..

2,550.00 บาท 2,800.00 บาท

Linksys LAPAC1750-AP

Linksys LAPAC1750-AP

Access Point แบบ Dual Band 2 ย่านความถี่พร้อมกัน 2.4GHz/5GHz มาตรฐาน 802.11ac ความเร็ว 450/1300 Mbps..

9,900.00 บาท 10,550.00 บาท

Linksys LAPN300-AP

Linksys LAPN300-AP

อุปกรณ์รวมสัญญาณไร้สาย แบบติดตั้งภายในอาคาร ความเร็วสูง 300 Mbps, ความถี่ 2.4GHz, 1 กิกะบิทพอร์..

3,550.00 บาท 3,900.00 บาท

Linksys LGS105-AP

Linksys LGS105-AP

DESKTOP GIGABIT SWITCH 5 PORT ความเร็ว 10/100/1000 MBPSSpecificationOverviewDesktop ขนาด 5 พอร์ท ควา..

1,350.00 บาท 1,490.00 บาท

แสดงผลตั้งแต่ 1 ถึง 15 รายการ จากทั้งหมด 31 รายการ (จำนวน 3 หน้า)