Linksys



สินค้าเปรียบเทียบ (0)


Linksys E1200-AP

Linksys E1200-AP

Wireless Broadband Router ความเร็วสูง 300 Mbps (802.11n) ความถี่ 2.4 GHz, 4 พอร์ท 10/100 Mbps รับ-ส่..

1,500.00 บาท 1,690.00 บาท

Linksys E1700-AP

Linksys E1700-AP

Router WiFi ส่งสัญญาณได้รวดเร็วและไกล นิยมใช้ติดตั้งใน หอพัก, อพาร์ทเม้น, โรงแรม, อาคารสำนักงานมี Gi..

1,600.00 บาท 1,830.00 บาท

Linksys E2500-AP

Linksys E2500-AP

Wireless Broadband Router ความเร็วสูง 300 Mbps (802.11n Draft) แบบ Dual-N Band (2.4GHz/5.0GHz) ..

2,000.00 บาท 2,350.00 บาท

Linksys E8350-AP

Linksys E8350-AP

Router LINKSYS (E8350-AP) Wireless AC2400 Dual Band Gigabit 4 Portเทคโนโลยี Wi-Fi แบบ Dual-band ล่าส..

9,400.00 บาท 10,300.00 บาท

Linksys EA2700-AP

Linksys EA2700-AP

อุปกรณ์ Wireless Router ความเร็วสูง 300/300 Mbps (802.11n) แบบ Dual-N Band (2.4GHz/5.0GHz) สามา..

3,100.00 บาท 3,700.00 บาท

Linksys EA2750-AP

Linksys EA2750-AP

Simultaneous dual-bandLinksys Smart Wi-Fi4 Gigabit Ethernet ports1 USB 2.0 portFEATURESUP TO N300 + ..

2,750.00 บาท 2,900.00 บาท

Linksys EA6350-AP

Linksys EA6350-AP

อุปกรณ์ Wireless Router ความเร็วสูง 300/AC867 Mbps (802.11n/ Draft 802.11ac) แบบ Dual-N Band (2..

3,600.00 บาท 3,990.00 บาท

Linksys EA6900 - AP

Linksys EA6900 - AP

LINKSYS EA6900 AC1900 DUAL-BAND SMART WI-FI WIRELESS ROUTERSpecificationBrandLINKSYSModelLinksys AE6..

7,200.00 บาท 7,650.00 บาท

Linksys EA8500 - AH

Linksys EA8500 - AH

MAX-STREAM™ AC2600 MU-MIMO SMART WI-FI ROUTER1.4 GHz dual-core processor4x4 Wireless-AC delivers 4 s..

11,000.00 บาท 11,520.00 บาท

Linksys LACGLX

Linksys LACGLX

Mini GBIC SFP Transceiver 1000 Mbps Gigabit Ethernet LX สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Single..

5,500.00 บาท 5,700.00 บาท

Linksys LACGSX

Linksys LACGSX

Mini GBIC SFP Transceiver, 1000Base SX Multimode (MMF), 3.3V, 850 nm, LC Connector (Up to 500 m),&nb..

3,350.00 บาท 3,700.00 บาท

Linksys LACPI30-AP

Linksys LACPI30-AP

Power Over Ethernet (POE) ฝากไฟไปกับสาย Lan, ความเร็ว Gigabit ใช้ร่วมกับอุปกรณ์เครือข่ายท..

2,550.00 บาท 2,800.00 บาท

Linksys LAPAC1750-AP

Linksys LAPAC1750-AP

Access Point แบบ Dual Band 2 ย่านความถี่พร้อมกัน 2.4GHz/5GHz มาตรฐาน 802.11ac ความเร็ว 450/1300 Mbps..

9,900.00 บาท 10,550.00 บาท

Linksys LAPN300-AP

Linksys LAPN300-AP

อุปกรณ์รวมสัญญาณไร้สาย แบบติดตั้งภายในอาคาร ความเร็วสูง 300 Mbps, ความถี่ 2.4GHz, 1 กิกะบิทพอร์..

3,550.00 บาท 3,900.00 บาท

Linksys LGS105-AP

Linksys LGS105-AP

DESKTOP GIGABIT SWITCH 5 PORT ความเร็ว 10/100/1000 MBPSSpecificationOverviewDesktop ขนาด 5 พอร์ท ควา..

1,350.00 บาท 1,490.00 บาท

แสดงผลตั้งแต่ 1 ถึง 15 รายการ จากทั้งหมด 31 รายการ (จำนวน 3 หน้า)

สินค้าขายดี

Mikrotik RB750Gr3 -5 Gigabit Port เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดเล็ก

Mikrotik RB750Gr3 -5 Gigabit Port เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดเล็ก

Router Board hEX Gigabit Ethernet(Eth 1-5) เหมาะสำหรับบ้าน เครือข่ายขนาดเล็ก มี RAM 256MB  รองร..

2,090.00 บาท 3,900.00 บาท

MikroTik RB3011UiAS-RM

MikroTik RB3011UiAS-RM

Mikrotik RB3011UiAS-RM เป็น Router อัจฉริยะที่เหมาะสำหรับเครือข่ายขนาดกลาง (ผู้ใช้ 150 – 180 คน) โด..

6,270.00 บาท 8,500.00 บาท

Mikrotik RB450Gx4 Four core 716MHz CPU, 1GB RAM, 5xGigabit Ethernet, PoE out on port #5, RouterOS L5

Mikrotik RB450Gx4 Four core 716MHz CPU, 1GB RAM, 5xGigabit Ethernet, PoE out on port #5, RouterOS L5

RB450Gx4 CPU 4Core 716MHz, Ram 1GB, Storage 512MB, Switch 5 port Gigabit, 1 Seri..

4,900.00 บาท 5,900.00 บาท

Ubiquiti UniFi AC LR

Ubiquiti UniFi AC LR

Dimensions:173 x 45 mmEnvironment:Indoor2.4 GHz Speed:450 Mbps5 GHz Speed:867 MbpsPoE Mode:24V Passi..

4,200.00 บาท 5,290.00 บาท

Ubiquiti UniFi UAP-AC-M-PRO - 802.11ac Mesh Pro Outdoor 2.4/5GHz AP

Ubiquiti UniFi UAP-AC-M-PRO - 802.11ac Mesh Pro Outdoor 2.4/5GHz AP

อุปกรณ์รวมสัญญาณไร้สาย แบบติดตั้งภายนอกอาคาร กำลังส่ง 160mW - ความเร็วสูง 450/AC1300 Mbps (802...

7,950.00 บาท 8,990.00 บาท

RB4011iGS+5HacQ2HnD-IN -  10xGigabit port router with a Quad-core 1.4Ghz CPU, 1GB RAM, SFP+ 10Gbps cage, dual band 2.4GHz / 5GHz 4x4 MIMO 802.11a/b/g/n/ac wireless and desktop case

RB4011iGS+5HacQ2HnD-IN - 10xGigabit port router with a Quad-core 1.4Ghz CPU, 1GB RAM, SFP+ 10Gbps cage, dual band 2.4GHz / 5GHz 4x4 MIMO 802.11a/b/g/n/ac wireless and desktop case

RB4011 series - amazingly powerful routers with ten Gigabit ports, SFP+ 10Gbps interface and IPsec h..

7,999.00 บาท 9,000.00 บาท

MikroTik RB1100AHx4 Dude Edition (RB1100Dx4) - Heavy Load Router, 13-Port Gigabit Ethernet + 4-Core CPU + 60GB + Dual-Power Supply

MikroTik RB1100AHx4 Dude Edition (RB1100Dx4) - Heavy Load Router, 13-Port Gigabit Ethernet + 4-Core CPU + 60GB + Dual-Power Supply

ประเภทอุปกรณ์อุปกรณ์ Heavy Load Router รองรับ 300+ ผู้ใช้งาน รองรับเน็ต 400-800 Mbps มาพร้อมด้วย 13 ..

12,135.00 บาท 15,500.00 บาท

RB4011iGS+RM - MikroTik RB4011 10 Gigabit Ports SFP+ 10Gbps L5

RB4011iGS+RM - MikroTik RB4011 10 Gigabit Ports SFP+ 10Gbps L5

MikroTik RB4011 uses the powerful quad core Cortex A15 chip, same as in our carrier grade RB1100AHx4..

8,290.00 บาท 9,000.00 บาท